โปรแกรมบอลวันนี้

โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ 17/10/64 อัพเดตรวดเร็ว ให้ท่านได้ทราบตารางการแข่งขันฟุตบอลรายวันก่อนใคร เราได้นำคู่การแข่งขันฟุตบอลทุกลีก มาไว้ในที่นี่แล้ว รับชมได้เลย >>คลิก สนใจเข้าร่วม แทงบอล

โปรแกรม เมเจอร์ลีก
06:00 นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น  vs  ชิคาโก้ ไฟร์      
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี  vs  แอตแลนต้า ยูไนเต็ด      
06:30 FC CINCINNATI  vs  ออร์แลนโด ซิตี้      
06:30 ดี.ซี.ยูไนเต็ด  vs  NASHVILLE SC      
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม  vs  ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส      
08:00 AUSTIN FC  vs  มินนิโซตา ยูไนเต็ด      
08:30 รีล ซอลต์ เลค  vs  โคโลราโด้ ราปิดส์      
09:30 แอลเอ กาแลกซี่  vs  พอร์ทแลนด์      
00:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  vs  นิวยอร์ก ซิตี้      
โปรแกรม เค ลีก เกาหลีใต้
12:00 กังวอน เอฟซี  vs  GWANGJU FC      
โปรแกรม
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ส  vs  นาโกย่า แกรมปัส      
17:00 ชุนบัค มอเตอร์ส  vs  อุลซาน ฮุนได      
โปรแกรม เจ ลีก
12:00 โออิตะ ตรินิต้า  vs  เวกัลตะ เซนได      
โปรแกรม
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ  vs  MFK CHRUDIM      
15:30 SPARTA PRAHA B  vs  FK FOTBAL TRINEC      
20:30 วาร์นสดอร์ฟ  vs  ดุ๊คล่า ปราก      
20:30 TABORSKO  vs  LISEN      
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
17:15 อาแซด อัลค์มาร์  vs  อูเทร็คท์      
19:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  vs  โกรนิงเก้น      
19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น  vs  วิเทสส์ อาร์เน่ม      
21:45 ทเวนเต้  vs  วิลเลม ทเว      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 คาซิมปาซ่า  vs  กอซเตเป้      
20:00 กาลาตาซาราย  vs  คอนยาสปอร์      
20:00 อัลเตย์  vs  คารากูมรัค      
23:00 แทร็บซอนสปอร์  vs  เฟเนร์บาห์เช่      
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
17:30 กายารี่  vs  ซามพ์โดเรีย    
20:00 อูดิเนเซ่  vs  โบโลญญ่า      
20:00 เจนัว  vs  ซาสซูโอโล่      
20:00 เอ็มโปลี  vs  อตาลันต้า    
23:00 นาโปลี  vs  โตริโน่    
01:45 ยูเวนตุส  vs  โรม่า    
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก ยูเครน
18:00 MYNAI  vs  DESNA CHERNIHIV      
21:00 INGULETS PETROVE  p-p  RUKH LVIV      
23:30 โอเล็คซานเดรีย  vs  วอร์สคลา โปลตาว่า      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
18:00 นอร์ดสเยลลันด์  vs  มิดทิลแลนด์      
19:00 โอเดนเซ่  vs  แรนเดอร์ส      
21:00 บรอนด์บี้  vs  เวจ์เล่      
23:00 ซอนเดอร์ยีสเค่  vs  โคเปนเฮเก้น      
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00 อูราล  vs  ซีเอสเคเอ มอสโก      
20:30 คริลย่า โซเวตอฟ  vs  NIZHNY NOVGOROD      
20:30 คิมกิ  vs  กรอซนี่      
23:00 คราสโนดาร์  vs  เอฟซี ยูฟ่า      
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:00 สวอนซี  vs  คาร์ดิฟฟ์      
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 ทรัวส์  vs  นีซ      
20:00 สตราส์บูร์ก  vs  แซงต์-เอเตียน      
20:00 เบรสต์  vs  แร็งส์      
20:00 เม็ตซ์  vs  แรนส์      
20:00 บอร์กโดซ์  vs  น็องต์ส      
22:00 มงต์เปลลิเยร์  vs  ล็องส์      
01:45 มาร์กเซย  vs  ลอริยองต์      
โปรแกรม ไทยลีก
18:00 โปลิศ เทโร  vs  ราชบุรี มิตรผล    
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด  vs  ชลบุรี เอฟซี    
18:30 เชียงราย ยูไนเต็ด  vs  เมืองทอง ยูไนเต็ด    
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  vs  นครราชสีมา เอฟซี      
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:30 ดาร์มสตัดท์  vs  เบรเมน      
18:30 ร็อสต๊อค  vs  ซานด์เฮาเซ่น      
18:30 เดรสเดน  vs  เนิร์นแบร์ก      
โปรแกรม จูปิแลร์ โปรลีก เบลเยียม
18:30 แซงต์ ทรุยด็อง  vs  อันเดอร์เลชท์      
21:00 BEERSCHOT  vs  เมเคเล่น      
23:30 ชาร์เลอรอย  vs  เกงค์      
02:00 เก้นท์  vs  AS EUPEN      
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
19:00 UD IBIZA  vs  มิรานเดส      
21:00 เลกานเญส  vs  บายาโดลิด      
23:15 บูร์กอส  vs  ลูโก้      
23:15 REAL SOCIEDAD B  vs  เรอัล โอเบียโด้      
02:00 ปอนเฟร์ราดิน่า  vs  ฟูเอนลาบราด้า      
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
19:00 ราโย่ บาเยกาโน่  vs  เอลเช่    
21:15 เซลต้า  vs  เซบีย่า    
23:30 บียาร์เรอัล  vs  โอซาซูน่า    
01:00 เรอัล มาดริด  p-p  แอธเลติก บิลเบา      
01:00 กรานาด้า  p-p  แอต.มาดริด      
02:00 บาร์เซโลน่า  vs  บาเลนเซีย    
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
19:00 เครโมเนเซ่  vs  เบเนเวนโต้      
21:15 ปาร์ม่า  vs  มอนซ่า      
01:30 ชิตตาเดลล่า  vs  สปาล      
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
19:15 เอฟซี โลซานน์  vs  กราสฮอปเปอร์ ซูริค      
21:30 เซนต์. กัลเลน  vs  เซอร์เว็ตต์ เอฟซี      
21:30 ซิยง  vs  บาเซิ่ล      
โปรแกรม
20:00 VASTESE  N/A  CASTELFIDARDO      
20:00 TRASTEVERE  N/A  MONTEGIORGIO      
20:00 RECANATESE  N/A  PINETO      
20:00 PORTO DASCOLI  N/A  SAN NICOLO      
20:00 NERETO FC  N/A  SAMBENEDETTESE      
20:00 FANO ALMA J.  N/A  MATESE      
20:00 CASTELNUOVO VOMANO  N/A  AURORA ALTO CASERTANO      
20:00 ATLETICO TERME FIUGGI  N/A  TOLENTINO      
20:00 VASTOGIRARDI  N/A  CHIETI      
โปรแกรม
20:00 BRENO  N/A  CREMA      
20:00 AS VIS NOVA GIUSSANO  N/A  SONA      
20:00 FOLGORE CARATESE  N/A  VIRTUS BERGAMO 1909      
20:00 CARAVAGGIO  N/A  VILLA D ALME      
20:00 BRUSAPORTO  N/A  PONTISOLA      
โปรแกรม
20:00 อาเรซโซ  N/A  FOLIGNO      
20:00 TIFERNO LERCHI  N/A  MONTESPACCATO      
20:00 SCANDICCI  N/A  LORNANO BADESSE      
20:00 SANGIOVANNESE  N/A  ASD CASCINA      
20:00 SAN DONATO  N/A  GAVORRANO      
20:00 PRO LIVORNO 1919 SORGENTI  N/A  RIETI      
20:00 POGGIBONSI  N/A  TRESTINA      
20:00 PIANESE  N/A  UNIPOMEZIA      
20:00 CANNARA  N/A  FLAMINIA      
โปรแกรม
20:00 SCD LIGORNA  N/A  โนวาร่า      
20:00 CITTA DI VARESE  N/A  CHIERI      
20:00 CARONNESE  N/A  CASALE      
โปรแกรม
20:00 OSTIA MARE  N/A  CAVESE      
20:00 SSD FC MESSINA  N/A  ทราปานี่      
20:00 SANTA MARIA CILENTO  N/A  SANTAGATA      
20:00 SANCATALDESE  N/A  AVEZZANO      
20:00 SAN LUCA  N/A  GELBISON CILENTO      
20:00 RENDE  N/A  LATTE DOLCE      
20:00 LICATA  N/A  PORTICI      
20:00 CASTROVILLARI  N/A  AVERSA NORMANNA      
20:00 ASD GIARRE  N/A  PATERNO      
โปรแกรม
20:00 TEAM ALTAMURA  N/A  MARIGLIANESE      
20:00 NOLA  N/A  BITONTO      
20:00 GRAVINA  N/A  AUDACE CERIGNOLA      
20:00 FC SAN GIORGIO  N/A  ROTONDA      
20:00 CITTA DI FASANO  N/A  FRANCAVILLA      
20:00 CASARANO  N/A  VIRTUS MATINO      
20:00 BISCEGLIE  N/A  LAVELLO      
20:00 ASD SORRENTO  N/A  NOCERINA      
20:00 ACD NARDO  N/A  คาแซร์ตาน่า      
โปรแกรม
20:00 MONTEBELLUNA  N/A  ADRIESE      
20:00 MESTRE  N/A  LEVICO TERME      
20:00 FC SPINEA  N/A  LUPARENSE      
20:00 DELTA PORTO TOLLE  N/A  ARZIGNANO VALCHIAMPO      
20:00 CJARLINS MUZANE  N/A  CATTOLICA CALCIO SM      
20:00 CARTIGLIANO  N/A  CLODIENSE      
20:00 CALDIERO TERME  N/A  SAN MARTINO SPEME      
20:00 AMBROSIANA  N/A  CAMPODARSEGO      
โปรแกรม ออลสเวนส์คาน สวีเดน
20:00 มอลล์บี้  vs  คัลมาร์      
20:00 ฮัมมาร์บี้  vs  เอไอเค      
22:30 โกเตนเบิร์ก  vs  โอเรโบร      
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20:00 เอฟเวอร์ตัน  vs  เวสต์แฮม      
22:30 นิวคาสเซิ่ล  vs  สเปอร์ส      
โปรแกรม
20:00 TRITIUM  N/A  ATHLETIC CARPI      
โปรแกรม
20:00 VIS ARTENA  N/A  LANUSEI      
20:00 TEAM NUOVA FLORIDA  N/A  CASSINO      
20:00 MURAVERA  N/A  CYNTHIALBALONGA      
20:00 CARBONIA  N/A  RECANATESE      
20:00 ASD GLADIATOR  N/A  INSIEME FORMIA      
20:00 ARZACHENA  N/A  OSTIA MARE      
20:00 APRILIA  N/A  ATLETICO URI      
20:00 AFRAGOLESE  N/A  LATTE DOLCE      
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 เลเวอร์คูเซ่น  vs  บาเยิร์น    
22:30 เอาก์สบวร์ก  vs  บีเลเฟลด์      
โปรแกรม
21:00 เทปลิเซ่  vs  วิคตอเรีย พัลเซ่น      
21:00 ซิกม่า โอโลมูค  vs  คาร์วินา      
21:00 FC FASTAV ZLIN  vs  ราเด็ค คราลอฟ      
00:00 PARDUBICE  vs  สปาร์ต้า ปราก  
สมาชิกใหม่รับเครดิตฟรี 128 บาท
KU Casino

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *